Kết quả America de Cali 1 4 vs 2 Atletico Junior 1 H1: tỷ số 4-2 ngày 27-08-2026

Kết quả America de Cali 1 4 vs 2 Atletico Junior 1 H1:

Trạm Score cập nhật kết quả trận đấu giữa
America de Cali 1 4

2 Atletico Junior 1 H1:
trong ngày 27-08-2026.

Giải đấu Đang cập nhật
Đội nhà America de Cali 1 4
Đội khách 2 Atletico Junior 1 H1:
Tỷ số 4-2

Thông tin trận đấu

Trận đấu America de Cali 1 4 vs 2 Atletico Junior 1 H1:
thuộc khuôn khổ Đang cập nhật.
Kết quả được hệ thống Trạm Score tổng hợp tự động nhằm phục vụ người xem bóng đá
theo dõi tỷ số nhanh, lịch thi đấu và kết quả bóng đá mới nhất.

Dữ liệu gốc: America de Cali 1 4 – 2 Atletico Junior 1 H1: 1-1

Truy cap TRAMSCORE.ME de xem livescore, ket qua, nhan dinh moi nhat, nhanh nhat.